Labarai

 • Kun san yadda ake yin gilashin sanyi?

  Kun san yadda ake yin gilashin sanyi?

  Gilashi yana da kyakkyawan watsawa, aikin watsa haske, babban kwanciyar hankali na sinadarai, gilashin sanyi yana jin daɗin jama'a, sannan tsarin gilashin sanyi kuna fahimta?1. Taƙaitaccen gabatarwar tsarin niƙa: Gabaɗaya magana, tsarin sanyi shine sanya asalin saman s ...
  Kara karantawa
 • Me yasa mutane da yawa suka zaɓi yin amfani da tasoshin gilashi?

  Me yasa mutane da yawa suka zaɓi yin amfani da tasoshin gilashi?

  Iyalai da yawa sun fi son kwanon gilashi a yanzu.Don haka me yasa iyalai da yawa suka zaɓi yin amfani da kwanon gilashi?Babban abũbuwan amfãni daga gilashin kwano ne: mafi aminci da lafiya.Ba wani wari da zai ragu a cikin kwanon.Kyakkyawan juriya na zafi da juriya mai sanyi.A ƙasa ina so in yi muku wanka don gabatar da wani ...
  Kara karantawa
 • Me yasa kwalban sukarin gilashi suka shahara a tsakanin duk sauran kwalban sukari?

  Me yasa kwalban sukarin gilashi suka shahara a tsakanin duk sauran kwalban sukari?

  Gilashi wani nau'i ne na amorphous inorganic wanda ba na ƙarfe ba wanda aka yi da ma'adanai iri-iri (kamar yashi quartz) da ƙaramin adadin albarkatun ƙasa, babban ɓangaren shine silicon dioxide.Gilashin ƙyalli yana da kyau sosai, babu gurɓatacce, salo mai ƙarfi, ƙirar ƙira mai wadatar amfani da ko'ina ...
  Kara karantawa
 • Shin soju na Koriya yana da ɗanɗano na musamman?

  Shin soju na Koriya yana da ɗanɗano na musamman?

  Shan soju na Koriya shima ɗan ɗanɗano ne, mafi mahimmanci shine gilashin gilashin gilashin da za a sha, wanda za a sha Hansui zai sami yanayi mai kyau.Soju na Koriya yana da ɗanɗanonsa mai ban sha'awa, ƙarancin abun ciki na barasa, ɗanɗano mai daɗi, da ƙarancin fushi, wanda ya sa ya dace da ...
  Kara karantawa
 • Wanne kayan fitila za a zaɓa?

  Wanne kayan fitila za a zaɓa?

  Babban aikin lampshade shine samun tasirin tattara haske da tattara haske, kuma kayan adonsa yana da tasirin ado mai ƙarfi.Yanzu akwai nau'ikan nau'ikan kayayyaki da nau'ikan a kasuwa, amma kun san irin nau'in fitilar kayan da yakamata a zaɓa?Wannan matsalar...
  Kara karantawa
 • Me yasa gilashin da aka kora ke buƙatar gogewa?

  Me yasa gilashin da aka kora ke buƙatar gogewa?

  Gilashin gilashi shine tsarin maganin zafi don ragewa ko kawar da danniya na dindindin da aka haifar a cikin tsarin gilashin gilashi ko aiki mai zafi da kuma inganta aikin gilashi.Kusan duk samfuran gilashin suna buƙatar gogewa sai dai fiber na gilashi da siraran bango ƙananan samfuran mara ƙarfi.Annalin da...
  Kara karantawa
 • Kun san yadda ake busa fitilar gilashin?

  Kun san yadda ake busa fitilar gilashin?

  Busa hannu yana amfani da bututun ƙarfe mara ƙarfi (ko bututun bakin ƙarfe), ana amfani da ƙarshen ɗaya don tsoma gilashin ruwa, ɗayan ƙarshen kuma ana amfani da iskar wucin gadi.Tsawon bututu yana da kusan 1.5 ~ 1.7m, buɗewar tsakiya shine 0.5 ~ 1.5cm, kuma ana iya zaɓar takamaiman bututun bututu ...
  Kara karantawa
 • Menene ka'idodin siyan gilashin giya?

  Menene ka'idodin siyan gilashin giya?

  Akwai tsohon gajimare: “Kofin innabi mai haske”, a cikin wannan jimla ta tsohuwar waƙa, “kofin haske”, yana nufin wani irin haske na iya haskakawa da daddare da aka yi da ƙoƙon ruwan inabi na fari, ana iya tunanin cewa mutanen zamanin da. shan giya akan zabin gilashin giya yana da kyau ...
  Kara karantawa
 • Me yasa kuke shan ruwan inabi a cikin gilashi?

  Me yasa kuke shan ruwan inabi a cikin gilashi?

  Akwai nau'ikan kayan kofi iri-iri a rayuwa, kamar: kofin takarda, kofin filastik, gilashin, kofin yumbu, shin ba duka kofuna ba za a iya amfani da su kyauta?Tabbas ba haka bane, kowane kofi an yi shi da kayan daban-daban kuma kewayon amfani ya bambanta.A yau zan gaya muku dalilin da yasa yawancin mutane suka zaɓi shan baijiu a ...
  Kara karantawa
 • Za a iya zaɓin mugayen giya ya bambanta?

  Za a iya zaɓin mugayen giya ya bambanta?

  Dukanmu mun san cewa nau'ikan giya daban-daban suna buƙatar tabarau daban-daban, amma kun san cewa nau'ikan giya daban-daban suna buƙatar tabarau daban-daban?Yawancin mutane suna ƙarƙashin ra'ayi cewa daftarin gilashin shine ma'auni na giya, amma a zahiri, daftarin gilashin ɗaya ne kawai daga cikin nau'ikan gilashin giya....
  Kara karantawa
 • Zaɓi gilashin da ya dace kafin ku ɗanɗana whisky!

  Zaɓi gilashin da ya dace kafin ku ɗanɗana whisky!

  Na yi imani da cewa mutane da yawa masu sha'awar sha sun ɗanɗana ɗanɗanon wuski mai daɗi.Lokacin shan wiski, yana da matukar muhimmanci a zabi gilashin giya mai kyau don taimaka mana mu ɗanɗana kyawun giya.Don haka kun san yadda ake zabar gilashin wuski?Akwai manyan abubuwa guda uku wajen zabar wuski...
  Kara karantawa
 • Yaya ake yin Gilashin?

  Yaya ake yin Gilashin?

  Samar da gilashin ya ƙunshi manyan hanyoyi guda biyu - tsarin gilashin ruwa wanda ke samar da gilashin takarda, da gilashin gilashi wanda ke samar da kwalabe da sauran kwantena.An yi shi ta hanyoyi daban-daban a lokacin tarihin gilashi.Narkewa da Gyarawa.Don yin gilashin bayyananne, buƙatar daidaitaccen saitin raw mate...
  Kara karantawa
12Na gaba >>> Shafi na 1/2