Farin murfin fitilar inuwa na musamman da hannu

Takaitaccen Bayani:

Farin fitilun fitilu ya dace da fitilun bango daban-daban, chandelier, pendants, fitilun rufi ko fitulun rataye, wanda zai iya sabunta tsoffin fitilun da kayan ado da sauri don gidan ku. Girman da siffar za a iya yin al'ada gaba ɗaya bisa bukatun abokan ciniki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Fasaha

Murfin Gilashin Gilashin Mai Shaded Na Musamman 05
NUMBER ITEM Saukewa: XC-GLS-B374
LAUNIYA FARIYA
MATAKI GLASS
SALO GASKIYAR BAKI
DIA METER TOP DIA68MM,BOTTOM DIA140MM
TSAYI 110MM
SIFFOFI SIFFOFIN CUSTEM

GIRMA & SPECS -Diamita na wuyansa shine 68mm, kuma kasan tushe shine 140mm. Tsayin shine 110mm.Idan girman wannan gilashin sanyi na duniya bai cika bukatunku ba, kada ku karaya, kantin mu yana da ƙayyadaddun bayanai da yawa, Mun yi imani ba zai bar ku ba.

Murfin Gilashin Gilashin Mai Shaded Na Musamman 07

WUTA KYAUTA- An tabbatar da inuwar fitilar don tarwatsa hasken a ko'ina a duk kwatance, Bayyanar fitilun fitilu ya dace da fitilun bango daban-daban, chandelier, pendants, fitilun rufi ko fitilun rataye, wanda zai iya sabunta tsoffin fitilun da kayan ado da sauri don gidan ku.

Murfin Gilashin Gilashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Hannu na Musamman06
Murfin Gilashin Gilashin Mai Shaded Na Musamman 03

APPLICATION -Cikakke don fitilun bango iri-iri, ƙwanƙwasa, abin lanƙwasa, hasken rufi ko rataye fitilu.don ƙara ladabi ga ɗakin dafa abinci, ɗakin kwana ko gidan wanka.Ya kamata ya zama kyakkyawan zaɓi na kayan ado na zamani na zamani.

GARANTI- Karfafa da kumfa kafin jigilar kaya.Idan gilashin ya karye, da fatan za a tuntuɓe mu don dawowa da sauri ko musanya.

SHIGA -Siffar shigarwar babban yatsan yatsa yana sa mai amfani da samfur ya zama abokantaka.Girman fifitter na gama gari yana sa samfurin ya dace da samfuran da yawa kuma yana taimakawa cikin shigarwa cikin sauri.

FAQ

Q: Shin ku masana'anta ne?
A: Ee, mu masana'antu ne tun 2005 wanda ke da ma'aikata sama da 500.

Q: Kuna bayar da samfuran OEM da ODM?
A: Za mu iya samar da OEM & ODM sabis don saduwa da ku na musamman bukatun.

Tambaya: Menene lokacin biyan ku?
A: Yawancin ajiya 30%, 70% ma'auni na biyan kuɗi akan kwafin takaddun jigilar kaya.

Tambaya: Menene bayanin tuntuɓarku?
A: Imel na kasuwanci na hukuma:effie@jsxcglass.com  sales@jsxcglass.com 
Whats App: 15805115288 Wechat: 15805115288


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka