Gilashin fitilar inuwa tare da kayan yashi

Takaitaccen Bayani:

Gilashin fitilar inuwa tare da kayan yashi sune ta hanyar dubawa mai tsauri, ƙwararrun murhu mai narkewa, ta hanyar ƙwararrun ƙwararrun busa, Aiwatar da bututun hayaki a cikin gida, rufin, ɗakin kwana, ɗakin dafa abinci na iya ƙirƙirar yanayi mai dumi, abokan ciniki akan ingancin samfuranmu suna da karɓa sosai.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

NO:xc-gls-b327

Girman: 5.5 x 5.5 x 4.75

Godiya ga ɗimbin ƙirar da aka yi amfani da su a cikin Globe, samfurin yana tafiya da kyau tare da kusan kowane kayan ado.Hannun da aka hura da kuma launin fari mai sheki na samfurin yana ba shi kyakkyawan tsari, ba kamar sauran Globe ba. Girman da siffar za a iya yin al'ada gaba ɗaya bisa bukatun abokan ciniki.

71GEo3e8k-L._AC_SL1500_
71Ep468G7qL._AC_SL1500_

M classic zane: Za a iya amfani da fitilar gilashin da aka busa don ƙara kusanci da jin dadi a cikin ɗakin iyali ko karamin ɗakin.Waje na iya tsayayya da iska mai ƙarfi, dusar ƙanƙara da kankara.Shi ne zabi na farko don babban filin wasa, babban hanya, wurin shakatawa na tsakiya, fitilar shimfidar wuri.
Mafi Girma:Muna da ikon ba ku ingantaccen farashi mai inganci, masana'antar mu na iya samar da ton 120 kowace rana, muna da ma'aikata 500, kowane ma'aikacin inuwa yana da fiye da shekaru goma na aikin hannu da busa hannu.Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru suna tabbatar da ingancin samfurori.

An yi amfani da shi sosai: Bedroom ko gidan wanka.Ya kamata ya zama kyakkyawan zaɓi na kayan ado na zamani na zamani. An yi amfani da fitilar fitilar da aka yi da kayan inganci, wanda ya isa ya isa don amfani na dogon lokaci. - inuwa na iya sophistication ga kayan aikin hasken ku kuma zai iya dacewa da yawancin kayan ado na gida.Lampshade zai haskaka ku daga kwari.dace sosai don shigarwa da tarwatsawa.
Tarihi:A ƙarshen karni na 17 a birnin Paris, fitilun jama'a na farko sun bayyana a tsakiyar tituna.Sun kunna hanya cikin dare.A cikin 1763, réverbères sun bayyana.Waɗannan fitulun mai ne tare da na'urori waɗanda aka rataye a saman tsakiyar tituna.Fitilar man fetur na farko a Milan, wanda aka samu ta hanyar kudaden shiga daga irin caca, kwanan wata daga 1785. Waɗannan fitilu ne masu ɗauke da fitilar mai tare da wicks da yawa.Wani mai jujjuyawar da ke sama da harshen wuta yana hasashe hasken zuwa ƙasa, yayin da wani mai nuni, ɗan ɗanɗano kaɗan kuma kusa da harshen wuta, ya yi aiki don jagorantar hasken a gefe.

FAQ

Tambaya: Zan iya samun samfurori?

A: Muna girmama don samar muku da samfurin, amma samfurin fee ake bukata.

Tambaya: Menene sharuɗɗan biyan ku?

A: Zabin 1: 30% ajiya kafin samarwa, 70% daidaitawa da kwafin B / L ta TT.

Zabin 2: L/C a gani.

Q: Menene matsakaicin lokacin jagora?

A: samfurin yawanci yana ɗaukar kwanaki 10-15, dangane da nau'in samfurin. Yawancin lokaci yana ɗaukar kwanaki 20 don yin oda a cikin bul.k.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka